หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Kiehl’s Calendula Serum-Infused Water Cream กับ Clinique moisture surge ตัวไหนดี ตอบกลับไปยัง: Kiehl’s Calendula Serum-Infused Water Cream กับ Clinique moisture surge ตัวไหนดี

Karnrawee
Participant

มีทั้งสองตัวค่ะ สำหรับเราคิดว่า kiehl’s มันหนักหน้าเวลาทานะคะ เลยเอาไปใช้ตอนกลางคืนแทน
ส่วน clinique ตอนแรกซื้อกระปุกเล็กมาลองแล้วติดใจ เพราะสบายผิวกว่า + ใช้ได้ทั้งกลางวันและกลางคืน เลยซื้อกระปุกใหญ่ ผิวดูอิ่มน้ำ ชุ่มชื่น ผิวนุ่ม ช่วยลดริ้วรอยด้วยค่ะ