หน้าแรก ฟอรั่ม มุมหนังสือและบันเทิง Becca x Khloe Kardashian & Malika Haqq Bronze Blush & Glow Palette ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Becca x Khloe Kardashian & Malika Haqq Bronze Blush & Glow Palette ดีไหม

Sophia
Participant

เราผิวขาวแต่ชอบทำผิวสีแทน แนะนำตัวนี้มากๆๆเลยจริงๆค่ะ คือเราซื้อตลับสีเงินให้พี่สาว แล้วเราลองใช้แล้วชอบมาก กลับไปเซโฟร่าก็หมดแล้ว ต้องขอพี่สาวคืนอ่ะ 555555 สีสวย ติดทน ดูมีเลือดฝาดมากจริงๆ ให้เต็มสิบไม่หัก
อ๋อ หัก0.001 คะแนนเพราะแพจเกิ้จจิ้งลอกง่ายแล้วตรงหัวใจที่ตกแต่งมันหลุดออกมาแล้วค่ะ ต้องเอากาวตราช้างติด😂