หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เป็นสิวอุดตันใช้ครีมอะไรดี ตอบกลับไปยัง: เป็นสิวอุดตันใช้ครีมอะไรดี

Annabell
Participant

ของเราอุดตันมานานจนมาหายด้วยวิธีนี้ค่ะ สิวอุดตันใช้เวลาหน่อยค่ะ
ใช้ benzacทาก่อนล้างหน้าเช้าเย็น20นาที ล้างโฟมราโรช แล้วล้างด้วย foreo+โฟมforeo เช็ดปรับสภาพผิวด้วยtoner เราใช้Thann ชอบมาก แล้วตบด้วย serum Aesop และครีมบำรุง
เน้นว่าวอร์มกับมือแล้วเอาทาบหน้านะคะ อย่าทาลงโดยตรงจะยิ่งอุดตันมากขึ้น
และสำคัญมากต้องไปกดบ่อยๆทุกครั้งที่ขึ้น กดเองหน้าพังและออกไม่หมดค่ะ
ช่วงนี้อากาศเป็นมลพิษ ฝุ่นควันทำให้อุดตันมากขึ้นค่ะ
แนะนำพฤกษาคลีนิก ซื้อแบบกดและฉีดสิวอุดตัน 12ครั้ง 3000