หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เป็นสิวอุดตันใช้ครีมอะไรดี ตอบกลับไปยัง: เป็นสิวอุดตันใช้ครีมอะไรดี

Suthida
Participant

นี่เลยค่ะ เป็นอีกหนึ่งสิ่งที่เราขาดไม่ได้เลย. ลดและแก้ปัญหาสิวอุดตันได้ดีมากๆถึงมากที่สุดสำหรับเรา เราอยู่กับเมคอัพตลอด เพราะฉะนั้น โอกาสที่จะเป็นสิวอุดตันง่ายมากค่ะคูณณณณณ!!!! แต่ ตัวนี้เอาอยู่ค่ะ แต่ต้องให้เวลาน้องเค้าทำงานนิดนึงนะค่ะ แต่บอกเลย ดีจริงๆ ใช้ร่วมกับทุก ผลิตภัณฑ์ ที่เราใช้อยู่เป็นประจำค่ะ ผิวไม่แห้ง. แถมดูสุขภาพผิวดีอีก. โอ้โห. ยิ่งพิมพ์ ยิ่งมีแต่ข้อดีของน้องตัวนี้. ไปตำเลย. ผิวระคายเคืองใช้ได้สบายมากค่าาาาาาาาาาาาาาา.

zz15