หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เป็นสิวอุดตันใช้ครีมอะไรดี ตอบกลับไปยัง: เป็นสิวอุดตันใช้ครีมอะไรดี

Suthida
Participant

@paveena จริงๆแล้ว.จากที่เรารู้สึกนะค่ะ น้องเค้าไม่ได้ผลัดสิวออกมาขนาดนั้น. แต่ น้องเค้าสามารถ ละลายหัวสิวได้ดีค่ะ และยังเป็นการ เคลีย เซลล์ผิว เก่าแบบอ่อนๆด้วยค่ะ ไม่ทำให้ ผิวบางหรือระคายเคือง. สามารถโดนแดดหรือ ใช้ทุกอย่างได้ตามปกติเลยค่ะ แต่!!! ที่แน่ๆ. สิวอุดตันมันหายไปอ่าาาาคุ๊ณๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ. ลองเลยค่ะ แล้วจะติดใจ. หรือไปถาม. KCR. (พนักงาน). ที่เค้าเตอร์ได้นะค่ะ. น่ารักทุกสาขา. ปลื้ม ไม่ทำให้เราเกร็ง แต่กลับได้ความรู้มาดูแลผิวอีกด้วยอ่าาาาาาา. ปลื้มมม