หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ผิวหน้าคล้ำเสียจากแดด ทำไงดี ตอบกลับไปยัง: ผิวหน้าคล้ำเสียจากแดด ทำไงดี

Ruby
Participant

: ลง moisturizer เพื่อความชุ่มชื้น -> เราชอบ lamer moist ค่ะ
: ลง whitenning เพื่อความกระจ่างใส และ serum ฟื้นฟูผิว -> เราใช้ Vichy กับ Lancome Advance Genifique
: ลง กันแดดทุกวันค่ะ เพื่อปกป้องไม่ให้ผิวแห้งกร้าน
: mask หน้าทุกวันก็ดีค่ะ หรือ แล้วแต่สะดวกนะคะ -> เราใช้ Eviden Night Recovery หรือ Estee ANR