หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เป็นสิวอุดตันง่าย ใช้ครีมอะไรดี ตอบกลับไปยัง: เป็นสิวอุดตันง่าย ใช้ครีมอะไรดี

Kylie
Participant

@kanjana ของมันของทอด ไม่ค่อยบ่อย ส่วนมากจะเป็นยำค่ะ55555
บางวันจะนอนเร็ว บางวันจะช้าเพราะนอนไม่หลับ อย่างวันไหนนอนเลยเวลา อันนี้จะทำใจอยู่แล้วว่ามีสิวอักเสบขึ้นสักประมาณ2เม็ดแน่นอน
ช่วงนี้กินน้ำน้อยแต่พยายามกินเยอะอยู่ค่ะ เพราะเคยหน้าแห้งแล้วคสอ ลอย
แม่บ้านเปลี่ยนชุดเครื่องนอนทุกสัปดาห์
งดแงะนี่ มือบอนมาก ชอบบีบออกเอง แบบ ทนไม่ได้เห็นหน้าตัวเองไม่เรียบ😭
เคยกดที่แบงคอก คลีนิก คือเหมือนนางไม่รู้จักสิวอุดตันไม่มีหัวเลย คือไปกดอะไรไม่รู้55555 เดินออกมาคือสิวอุดตันยังเต็มหน้า กำลังหาร้านใหม่กดเกลี้ยงๆอยู่ค่ะ