หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เป็นสิวอุดตันง่าย ใช้ครีมอะไรดี ตอบกลับไปยัง: เป็นสิวอุดตันง่าย ใช้ครีมอะไรดี

Nongoa
Participant

@pansa อ่อ อันนั้นเราก็มีเหมือนกันประมาณ3เม็ด ที่มันเป็นไตเเข็งๆอยู่มาเป็นเดือนแล้ว ทายาก็ไม่ออกมา ไม่แน่ใจว่าอุดตันหรืออะไร แต่ที่เราเคยเลเซอร์สิวอุดตัน คร่าวๆจำได้ว่าน่าจะประมาณ 30 จุดหรือไม่กี่สิบจุดค่ะ เป็นโปรเเกรมลดราคาเลเซอร์เปิดหัวสิวพร้อมกับเลเซอลดรอยเเดงไปด้วยประมาณ10-20จุด ราคาประมาณ3พันค่ะ ขอโทษทีค่ะจำไม่ค่อยได้เเล้ว ลองปรึกษาคุณหมอไหมคะถ้าไม่เยอะมาก ถ้าฉีดสิวได้ก็ดีตรงที่มันไม่เเดงอ่ะค่ะ หายเร็ว ตอนนั้นเลเซอมา ตกสะเก็ดและเป็นรอยนานพอสมควรเลยค่ะ