หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เป็นสิวอุดตันง่าย ใช้ครีมอะไรดี ตอบกลับไปยัง: เป็นสิวอุดตันง่าย ใช้ครีมอะไรดี

Boonsiri
Participant

ใช้บาล์มยี่ห้อนี้ ล้างหน้าสะอาดมากค่ะ เราผิวแพ้ง่าย อุดตันง่าย ดีขึ้นใน1สัปดาห์เลยค่ะ
ตอนคลีนจะเป็นเนื้อบาล์ม โดนน้ำจะเป็นน้ำนมนะคะ
ล้างบาล์มเสร็จเราจะล้างด้วยสบู่สูตร high moisturizer ของ MUJI อีก 1 รอบค่ะ
เสร็จแล้วให้ใช้ น้ำเกลือ (normal saline) กับสำลีเช็ดหน้าเบาๆนะคะ

f5fa3b71e3f8874ed66ea3dd9da9f072