หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย the history of whoo first care moisture anti-aging essence ฝาแกะได้ไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: the history of whoo first care moisture anti-aging essence ฝาแกะได้ไหมค่ะ

Nataly
Participant

อ่านทู้นี้แล้วได้แรงบันดาลใจ วันนี้เราลองงัดขวดที่มีดูค่ะ (ให้แม่ช่วยงัดอีกแรง) ได้ผล ไม่รู้ขวดจาแซงเป็นแบบเดียวกันมั้ยนะคะ ใช้จาแซงตัว test เป็นหลอดบีบแทนค่ะ บีบหมดหยดสุดท้ายมากๆ ละเราเลยลองงัดครีมด้วยเลย ปรากฎว่าเหลือเยอะมากกกก เอามาทาตัวต่อ ฟินเบาๆค่ะ