หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Aquis รุ่นไหนดี ตอบกลับไปยัง: Aquis รุ่นไหนดี

Amy
Participant

คยใช้ทั้งสองรุ่นค่า ช่วงผมสั้นใช้ lisse แต่ตอนนี้ผมยาวเลยใช้ waffle ส่วนตัวเป็นคนผมหนามากกกกก ผมเส้นใหญ่อมน้ำ พอเข้าวงการ aquis แล้วออกไม่ได้ค่ะ เคยกลับไปใช้ผ้าทั่วไปแล้วไม่ไหว มันต่างกันเยอะมากก คิดว่าซื้อผ้าก็คือซื้อความสะดวกสบาย ช่วยลดเวลาเป่าผมสระผมเสร็จโพกผ้าทาครีมแกะออกมาผมหมาดๆพอดี เป่าผมไดสันไม่ถึง5นาทีแห้ง ถ้าผมหนามากชีวิตเสียเวลากับผมนานก็แนะนำเลยค่ะ ☺️