หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Aquis รุ่นไหนดี ตอบกลับไปยัง: Aquis รุ่นไหนดี

Gianna
Participant

ผมหนาใช้ waffle ค่ะ ส่วนว่าคุ้มค่าไหมขึ้นกับว่าคุณต้องการแค่ไหน ผ้านี้ช่วยให้ผมแห้งง่ายขึ้นแต่ไม่ใช่ว่าโพกผ้าแล้วผมจะแห้งสนิท มันแค่ช่วยให้ผมแห้งหมาดๆ เท่านั้น คุณต้องไปเป่าผมต่อหรือปล่อยให้ผมแห้งเองอีก ถ้าคุณใช้ผ้าธรรมดาแล้วรู้สึกว่าคุณโอเคกับเวลาเช็ดผมหรือเป่าผมที่เป็นอยู่แล้ว การแห้งเร็วขึ้นอีกสักสิบนาทีไม่ใช่เรื่องใหญ่ คุณก็ไม่จำเป็นต้องซื้อค่ะ