หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ไดร์เป่าผม แห้งเร็ว ยี่ห้อไหนดี ตอบกลับไปยัง: ไดร์เป่าผม แห้งเร็ว ยี่ห้อไหนดี

Supattra
Participant

เป็นคนที่ทีแรกยังไงก็ยังไม่ยอมซื้อ Dyson แต่พอได้มาอ่านใน Group นี้+กับเพื่อนใช้อยู่ เลยตัดใจยอมถอยมา บอกเลยค่ะว่ามันคุ้มค่ามากกกกกกก ใช้ดีจริงๆค่ะ ผมไม่เสียเลย เป่าแห้งไว จากที่แต่ก่อนไม่ชอบสระผมเพราะเบื่อตอนเป่าผม แต่เดี๋ยวนี้การเป่าผมไม่ใช่เรื่องน่าเบื่ออีกต่อไปเลยค่ะ ผมยาวเลยบ่า เป่าแป่บเดียวแห้งค่ะ ผมเป็นทรงไม่ชี้ฟูด้วย คุ้มที่จะจ่ายค่ะ