หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย The History of Whoo Cheongidan Radiant Ampoule Concentrate ดีไหม ตอบกลับไปยัง: The History of Whoo Cheongidan Radiant Ampoule Concentrate ดีไหม

Meen
Participant

@worawalunh ไวเทนนิ่งนี่ขนาดเราใช้เซทตัวแอมพูลเล็กๆ+ตัวป้ายเน้นพิเศษนะคะ อย่าว่ารอยกระเลย ขนาดรอยสิวที่เพิ่งเป็นยังไม่จาง แต่ตัวอื่นคือดีแบบรักมากกกกกกกก

@cara ที่เห็นผลคุ้มราคาสำหรับเรา คือไลน์ชงยุนดันค่ะ คู่ควรแก่การกรีดเลือดจ่ายมากค่ะ ลดอายุผิวได้จริงค่ะ ชงยุนดันจะเป็นรุ่นรองจากเซทม่วงค่ะ