หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย หวีไดร์ผมวอลลุ่ม ยี่ห้อไหนดี ตอบกลับไปยัง: หวีไดร์ผมวอลลุ่ม ยี่ห้อไหนดี

Chaya
Participant

แก้ที่ต้นเหตุค่ะ คือหัดทำให้เป็น มันไม่ได้ยากค่ะหัดจริงๆผู้หญิงทุกคนก็ทำได้ youtube มีสอนมากมายเลย เรามีทุกอย่างใช้เป็นทุกแบบ บอกตรงๆ dyson ก็ไม่ได้ง่ายกว่าที่ม้วนแกนหรือลอนเมอเมดเลยค่ะ ถ้าทำจนคล่องแล้วทุกแบบใช้เวลาพอๆกันเราเคยจับเวลาค่ะ แต่ลอนที่ได้จะหน้าตาไม่เหมือนกันเลยนะคะ dyson หรือยีห้อใดใดถ้าทำไม่เป็นไม่คล่องก็ไม่สวยอยู่ดีค่ะ