หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย หวีไดร์ผมวอลลุ่ม ยี่ห้อไหนดี ตอบกลับไปยัง: หวีไดร์ผมวอลลุ่ม ยี่ห้อไหนดี

Kad
Participant

@samild ผมไม่ได้นุ่มขึ้นนะคะ (ถ้าใส่ออยบำรุงก่อนก็พริ้วเรยค่า) แต่รู้สึกไม่กระด้าง เงาหน่อยๆด้วย😊 เราเป็นคนผมไม่เยอะ ถ้าไดร์แบบยกตั้งแต่โคนลงมานี่ผมหนาหลอกลวงมาก 😁
เราซื้อที่ญี่ปุ่นค่ะ
แต่เคยใช้รุ่นก่อนหน้าที่ไม่มี nano ซื้อที่ไทย
คิดว่าที่ไทยตอนนี้น่าจะมีรุ่นใหม่เข้าแล้วนะคะ

@suchada หัวที่ 3 ถ้าผมชี้ฟูจะช่วยได้ดีมากเรยค่า บังคับทิศทางง่ายด้วย 🥰