หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Dior Forever undercover 24h Full Coverage ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Dior Forever undercover 24h Full Coverage ดีไหม

Gifsi
Participant

ตัวนี้แน่นตึ้บค่ะ ปาดเดียวกริบ แต่เนื้อเบากว่า Forever ขวดแก้วชัดเจนค่ะ ตัวนี้ค่อนข้างแมทและคุมมันมากค่ะ ติดทนมากๆ แต่ต้องระวังสำหรับคนที่ผิวแห้งมากๆและระคายเคืองง่าย เพราะเนื้อค่อนข้างแมทมากและแทบไม่ให้ความชุ่มชื้นเลย ซึ่งทำให้เกิดอาการไม่สบายผิวหลังจากทาไปหลายๆชั่วโมงได้ค่ะ