หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย IT Cosmetics Confidence In A Cleanser ใช้ดีไหม ตอบกลับไปยัง: IT Cosmetics Confidence In A Cleanser ใช้ดีไหม

Modname
Participant

ชอบมาก ใช้อยู่ค่ะ ใช้มาหลายหลอดแล้วค่ะ น้องไม่มีฟองนะคะ เป็น cleansing serum ด้วย //ส่วนตัวเป็นคนผิวมัน มีสิวค่ะ ตัวนี้ตอบโจทย์เพราะเป็นเซรั่มด้วยเลย หลายครั้งทำให้เราข้ามสเต็ปทาครีมไปเลยค่ะ ไม่อุดตัน ล้างสะอาด ไม่เอี๊ยด กลิ่นดีมากด้วยค่ะ มีขายที่ SEPHORA เท่านั้นนะคะ