หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย รีวิว JSM Essential Mool Cream ตอบกลับไปยัง: รีวิว JSM Essential Mool Cream

Bonita
Participant

@aling อ่านข้างบนมันมีไซส์ 100 ml ด้วยค่ะ ตกใจ 55 ที่เกาหลีคงหนาวมากเลย ใช้กันดุมาก ที่ไทยไซส์นี้เราว่าเหลือๆ ตอนนี้ใช้ 2 ปั๊มเลยค่ะลงกับสำลี แตะให้ซึมลงเนื้อสำลีหน่อย เกลี่ยๆ แล้วค่อยแทปบนผิว ฟินิชกำลังดีมากๆ ชอบวิธีนี้ที่สุดค่ะ เพราะคุมปริมาณเนื้อต่อผิวที่ใช่ได้ง่ายขึ้น ลงหมดทั้งหน้าค่ะ แต่แทปบางๆ เวริค