หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Diffuser ยี่ห้อไหนดี ตอบกลับไปยัง: Diffuser ยี่ห้อไหนดี

Chanida
Participant

@netpreeya เอาจริงๆเราแอบเวียนหัวกับ st.tropez แต่แฟนเก่าชอบมากกกก บ้านเค้าหลังค่อนข้างใหญ่ วางแค่ชั้นละจุด หอมฟุ้งไปทั้งบ้าน ส่วนเราก็เวียนหัวไป 555 เพราะกลิ่นเค้า intense จริงๆ รัก thrives มากๆๆๆๆๆค่ะ เคยมีคนมาถามเลยอะว่าบ้านเราใช้กลิ่นอะไร เค้าจะไปซื้อตาม ราคาสูงนะ แต่ซื้อแล้วไม่เสียดายเงินเลยค่ะ คุ้มทุกบาท ชอบมากๆค่ะ Karmakamet เราก็ชอบ ชอบเครื่องหอมค่ะ 🥰🥰🥰