Skip to main content

หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ใครใช้ JSM Masterclass Radiant Cushion แล้วหน้าเหนียวเป็นคราบบ้างไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: ใครใช้ JSM Masterclass Radiant Cushion แล้วหน้าเหนียวเป็นคราบบ้างไหมค่ะ

Andrea
Participant

เราก็เป็นคราบค่ะ เราแก้คือ ก่อนลงคุชชั่นที่หน้า เราลงตัวบำรุงหน้าก่อนค่ะ ปกติใช้ ANR หรือเอสเซ็นของ JSM หรือกันแดดเนื้อลื่นๆ ให้หน้าลื่นๆก่อนลงคุชชั่นค่ะ
ส่วนวิธีลง BA บอกเราให้ปาดเหมือนกันค่ะ แต่เราเห็นในเพจ JSM ที่เป็นภาษาเกาหลี รีวิวเค้าตบนะคะ