หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ใครใช้ JSM Masterclass Radiant Cushion แล้วหน้าเหนียวเป็นคราบบ้างไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: ใครใช้ JSM Masterclass Radiant Cushion แล้วหน้าเหนียวเป็นคราบบ้างไหมค่ะ

Holly
Participant

@netpreeya เรามีหมดแล้วยกเว้น masterclass แต่กลัวใช้ไม่ทันค่ะ เพื่อนยก whoo มาให้อีก ล้นบ้านแบบไม่คิดไม่ฝัน อยากถอยตัวนี้มากค่ะ อ่านรีวิวรอไป / KGD ชื่อนี่ไม่ไดัดังเพราะโชคช่วย เราเจอในแมกกาซีนญี่ปุ่นตลอดเลยค่ะ ไว้ต้องไปส่องบ้างแล้ว ขอบคุณมากนะคะ 🥰🥰🥰