หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Dyson Supersonic กับ Airwrap ตัวไหนดีกว่ากัน ตอบกลับไปยัง: Dyson Supersonic กับ Airwrap ตัวไหนดีกว่ากัน

NamNing
Participant

@madelyn ละเอียดมากๆเลยค่ะ ตอนแรกเล็งแต่ supersonic เพราะมีปัญหาเรื่องผมแห้งยังช้า ขนาดใช้ทั้ง aquis และ ไดร์ใหญ่แล้ว แต่ที่สนใจ airwrap ด้วยเพราะเรื่องการเซตผมเลยค่ะ ปกติทำผมไม่เป็น และมีเครื่องม้วนผมอีกเครื่องที่แทบไม่ใช้เลยเพราะไม่ถนัด คิดว่าถ้ามีตัวนี้น่าจะไม่ยากสำหรับคนไม่มีสกิลแบบเรา >< ยังไงตอนนี้ใจเริ่มเทมา airwrap มากขึ้นเดี๋ยวรอห้างเปิดคงไปลองก่อน แล้วถ้ามีโปรดีๆคงได้สอยแน่ๆค่ะ ยังไงขอบคุณมากๆเลยนะคะ

ขอถามอีกเรื่องนะคะ ปกติใช้ airwrap ผมแห้งหมาดๆประมาณกี่นาที แล้วค่อยเซตผมต่อคะ?