หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Dyson Supersonic กับ Airwrap ตัวไหนดีกว่ากัน ตอบกลับไปยัง: Dyson Supersonic กับ Airwrap ตัวไหนดีกว่ากัน

NamNing
Participant

@gianna สภาพผมแบบเดียวกันเลย แต่ขอถามเพิ่มเติมนะคะว่า ของตัวเองก่อนหน้าใช้ airwrap กับปัจจุบัน ระยะเวลาที่ผมแห้งต่างกันมากมั้ยคะ ตอนนี้ใจเริ่มเอนมาทาง airwrap มากขึ้นแล้วค่ะ ตอนแรกติดแค่ไม่มั่นใจว่าถ้าทำเสร็จทั้งหัวจะใช้เวลาเท่าไหร่ เพราะปกติไม่สนใจการเซต เพราะทำไม่เป็นเลย ทั้งที่ใจจริงอยากทำผมหลายๆแบบบ้าง ยังไงเดี๋ยวเรารอห้างเปิดไปลองที่ช็อปดีกว่า คิดว่าถ้าโปรดีๆ คงได้สอยกลับมาแน่ๆ ยังไงขอบคุณมากๆเลยค่ะ