หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย น้ำหอม Kilian กลิ่น Good Girl Gone Bad กลิ่นดีไหม ตอบกลับไปยัง: น้ำหอม Kilian กลิ่น Good Girl Gone Bad กลิ่นดีไหม

Phakchira
Participant

ตัวนี้กลิ่นนัวๆ ออกแนวดอกไม้หวานๆ นุ่มๆ และมีโน็ตสดชื่นอยู่ปลายกลิ่น ใช้ง่ายค่ะ ควรมี แต่ถ้าชอบหวานเจี๊ยบประหนึ่งมาร์ชเมลโล่ต้อง Love, don’t be shy ค่ะ (ใช้สลับกันเปลี่ยนฟีลได้ดีมากๆ ค่ะ) จริงๆ ขอแนะนำว่าควรไปลองกลิ่นเองที่เคาท์เตอร์นะคะ เพราะแต่ละคนอาจจะรับกลิ่นได้ต่างกัน ส่วนที่ไทยไปซื้อได้ที่เอ็มควอเทียร์ ร้าน Atilier De Prestige เลยค่ะ มีขายทุกรุ่น ทุก niche brand ค่ะ