หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เครื่องล้างหน้า Foreo รุ่นไหนดี ตอบกลับไปยัง: เครื่องล้างหน้า Foreo รุ่นไหนดี

Nichapha
Participant

เราไม่ค่อยได้หยิบมาใช้แล้วค่ะ มันดีช่วงแรกๆ พอหลังจากนั้นเหมือนไม่ใช้ก็ได้ แต่พื้นฐานเรามีสิวเสี้ยนสิวอุดตันนิดหน่อยนะ พอมันทำให้ดีแล้วก็คือจบ จะเลวไปมั้ยถ้าบอกว่าไปขอเพื่อนมาใช้สักแป๊บก็พอ 5555555 แง หรือไม่ก็ซื้อตัวเล็กสุดของมัน แต่ถ้างบหมื่นนึงเราแนะนำ UFO 2 แทนค่ะ แสงมันช่วยให้สิวยุบจริง เคยมีคนเป็นสิวเยอะๆรีวิวในกลุ่มนี้ด้วย ส่วนตัวเราเพิ่งเริ่มใช้เพื่อความชุ่มชื้นแล้วอินมาก ชอบมาก