หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย มีริ้วรอยตรงหน้าผาก หางตา ใช้ครีมอะไรรักษาดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: มีริ้วรอยตรงหน้าผาก หางตา ใช้ครีมอะไรรักษาดีค่ะ

Sudarath
Participant

@peemai ขออนุญาตหลังไมค์นะคะ หมอที่เราทำเขาไม่เน้นการตลาดค่ะ เปิดคลีนิคแค่เสาร์อาทิตย์ด้วยค่ะ ทำแล้วสวยแบบธรรมชาติ ทำแล้วคนข้างๆไม่รู้ว่าทำมา รู้แค่ว่าสวยขึ้น 5555 ที่สำคัญไม่ขายครอสจ้า ไม่ยัดครอส ไม่เชียร์นั่น เชียร์นี่ให้ลำบากใจค่ะ ส่วนตัวไปแค่ปีละครั้งเองค่ะ นานๆจะทำทีนึง ?