หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เครื่องล้างแปรงแต่งหน้า StylPro ดีไหม ตอบกลับไปยัง: เครื่องล้างแปรงแต่งหน้า StylPro ดีไหม

Choky
Participant

ใช้รุ่นนี้อยู่ค่ะ ถ้าใช้กับน้ำยาที่เขาเคยแถมมาให้ในกล่อง แปรงจะแห้งเลยทันทีที่หมุนแปรงปั่นกับลมให้แห้ง แต่ตอนนี้น้ำยาหมด เราลองเอามาล้างกับสบู่ธรรมดา ก็สะอาดดีค่ะ แต่แปรงจะแค่หมาดๆ เอาไปวางตากไว้ให้แห้งใช้เวลาน้อยกว่าล้างแบบธรรมดา ตัวเครื่องมันช่วยสะบัดน้ำที่ค้างอยู่ในแปรงออก ว่าจะลองใช้กับน้ำยาล้างแบรนด์อื่นๆ พอดีที่ๆเราอยู่ติดเรื่องภาษีนำเข้าพัสดุ เลยไม่ได้สั่งน้ำยาอะไรมาเพิ่ม