หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เครื่องล้างแปรงแต่งหน้า StylPro ดีไหม ตอบกลับไปยัง: เครื่องล้างแปรงแต่งหน้า StylPro ดีไหม

Rakrada
Participant

@kumphirada ใช่ค่ะ ถ้าในกรณีล้างออกไม่หมด อยากให้สะอาดกริ๊บ จะต้องทิ้งน้ำยาเก่าที่เกรอะกรัง แล้วล้างโถให้สะอาด เช็ดให้แห้ง แล้วเทน้ำยาใหม่ลงไป ล้างอีกรอบค่ะ แต่พี่ซ๊กม๊ก ใช้แปรง ค่อยๆ ปาดกับกระดาษทิชชู่ม้วนใหญ่ paper towel จนกว่าแปรงจะสะอาดค่ะ ขี้เกียจเททิ้ง แล้วล้างโถ เลยทำแบบนี้ตลอด^^