หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ทาเล็บยังไงให้เนียน ให้เรียบสวยดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ทาเล็บยังไงให้เนียน ให้เรียบสวยดีค่ะ

Mamiew
Participant

สีทาเล็บทาเองยังไงก็ไม่เรียบค่ะ ลองมาหลายปีแล้ว สุดท้ายเอาเข้าร้านตลอด เหมือนสีนี้เม็ดสีจะบางค่ะ ต้องมือนิ่งจริงๆ แต่รุ่นคริสต์มาสปีที่แล้ว ที่เป็นสีแดง ทาง่ายนะคะ แต่นี่ก็ยังกลัว ไม่กล้าเสี่ยงอีก เลยย้ายมาบ้าน Dior ค่ะ แปรงใหญ่ทาง่าย แห้งเร็ว แต่สีอาจจะหายากหน่อย ที่มีเยอะๆ ก็ที่ KIS central world ค่ะ