หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ทา Argentum ยังไงดี ตอบกลับไปยัง: ทา Argentum ยังไงดี

Nena
Participant

ทีแรกเราก็ทาไม่ลง ลองใช้เทคนิคสมัย decorte เข้ามาใหม่ๆ เค้าบอกว่าให้ผิวหน้าแห้งจริงๆ แล้วค่อยทาค่ะ ผิวมันหิวมันจะรีบกินครีมเข้าไป วันไหนเราจะใช้ก็ใช้เค้าเดี่ยวๆเลย ไม่โลชั่น ไม่เซรั่มใดๆ ส่วนมากใช้วันผิวเกรเรที่เราไปเจอแดด เจอฝุ่นแล้วแสบๆผิวน่ะค่ะ วิธีนี้เราลองแล้วเข้าผิวเลยค่ะ ตื่นมาหน้านุ่มเลย ไม่แห้งไม่มันด้วยค่ะ ปล. อยากบอกว่าทาคอดีมากเลยค่ะ ชุ่มดี ?