หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย อยากก้นเรียบเนียนใช้ครีมอะไรดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: อยากก้นเรียบเนียนใช้ครีมอะไรดีค่ะ

Wintadcha
Participant

@beyonce เลเซอร์ค่ะ พอขนหมด เราก็จะไม่ไปยุ่งกับมัน มันไม่ถูกรบกวน จุ๊กกุแร๊ ก็ขาวขึ้น เนียนขึ้น เพราะพอโกน ขนขึ้นใหม่ก็คันยิบๆ ถ้าถอน ก็เป็นหนังไก่ พอเลเซอร์ มันไม่มีอะไรขึ้น ขึ้นก็ขนบาง เลยไม่ไปยุ่งกับมัน สีผิวมันก็จางลงเอง ไม่หนังไก่ด้วย แต่ตะเองต้องขยันสครับตัวนะคะ ผลัดเซลล์ผิว จะได้เนียนใส ทาครีมไรก็ซึม