หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย อยากก้นเรียบเนียนใช้ครีมอะไรดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: อยากก้นเรียบเนียนใช้ครีมอะไรดีค่ะ

Grataa
Participant

เราเป็นคนนึงค่ะที่น้ำหนัก 45 ตอนนี้ขึ้นมา 68.6 กิโล แตกที่ตูด แตกที่ต้นขา แตกที่น่องขาด้านใน ครั้งแรกไปเลเซอร์ค่ะ แต่ครั้งละ 25,000 แพงมากก็ได้ผลนิดหน่อยค่ะ เรารู้สึกแพงไปหลังจากนั้นคือเริ่มอ่านๆศึกษาดูอะคะ เราเลยสครับ 2 อาทิตย์ครั้งนึง ทาออยส์ส่วนที่แตกทุกวันค่ะ ทำมา 2 – 3 ปีละคะ ตอนนี้ก็จางแบบมากมากๆ คือเคยเปิดให้เพื่อนดูค่ะ เพื่อนก็ตกใจเหมือนกันเพราะเมื่อก่อนแตกกว่านี้ค่ะ รอยสิวอีก เราชอบเล่นกีฬานานๆค่ะทำให้สิวขึ้น เราก็เอาครีมที่ทาหน้าอะคะ ที่ลดช่วยลดรอยดำมาทา คือมันใช้เวลามากมาก แต่ว่าได้ผลค่ะ ถ้าขุดรูปbefore กับ after ได้อยากจะขุดให้ดูค่ะ