หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย อยากก้นเรียบเนียนใช้ครีมอะไรดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: อยากก้นเรียบเนียนใช้ครีมอะไรดีค่ะ

Hataipat
Participant

สครับเกลือกับน้ำมันทาผิวเลยค่า กาแฟเราใช้แล้วผื่นขึ้น ออยนวด ๆ สักห้านาทีหรือเปิดเพลงฟังสักเพลงตอนนวดก็ได้ค่ะจะได้ซึมซาบดีขึ้น เห็นผลช้าแต่เห็นผลนะ?ส่วนตัวเคยใช้พวกไบโอออยแต่เอาไม่อยู่ค่ะเฉยมาก ๆ ตอนนี้ใช้ตัวอื่นแทนแล้ว แต่เห็นเพื่อน ๆ แนะนำคาแรงกันเยอะมากเราว่าต้องสอยมาลองแล้วค่ะ หาออยหอมๆ ทาแล้วนอนจะหลับสบายมากเลยนะคะ แล้วก็หลีกเลี่ยงที่จะนั่งกับพื้นแข็ง ๆ อะไรแบบนี้อะค่ะ หาเยาะรองเพื่อลดการกดกดทับ อย่างเราผอมมาก ๆ นั่งแล้วแอบเจ็บค่ะทำให้ผิวตรงก้นคล้ำขึ้นด้วยต้องมานวดครีมกับออย อีกอย่างก็ใช้ครีมที่หน้าใช้แล้วแพ้มาทาค่ะ น้ำตบโคเซ่ก็ดีนะคะ อันนี้คือขาวแบบงงใจค่ะ