หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย รองพื้นที่ดาราใช้ ยี่ห้อไหน รุ่นได้บ้างค่ะ ตอบกลับไปยัง: รองพื้นที่ดาราใช้ ยี่ห้อไหน รุ่นได้บ้างค่ะ

Pemika
Participant

เอสเต้มั๊ยคะ แต่ต้องทาให้ถูกวิธี เป็นรองพื้นในดวงใจอันแรกของเรา ใช้ครั้งแรกหนามากเพราะทาไม่เป็น (เพิ่งหัดทารองพื้น) พอใช้วิธีวอล์มรองพื้น ใช้พัฟใช้แปรง เนียนกริปเลยค่ะ ysl ก็ดีนะคะ หน้าเนียนดี แต่บางเบาไปหน่อย ไม่เหมาะกับคนหน้ามัน เหมาะกับคนที่ผิวสุขภาพดีอยู่แล้ว แบบผิวคุณหนูอ่ะคะ