หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย อยากเท้าขาวเนียน ใช้ครีมอะไรดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: อยากเท้าขาวเนียน ใช้ครีมอะไรดีค่ะ

Veerada
Participant

ง่ายมากค่ะ ผิวเท้าเราขาวเนียนกว่าหน้ามาก 5555 คือใส่ถุงเท้าและรองเท้าแบบปิดเท้าเป็นส่วนใหญ่ เลือกรองเท้าที่บุส้นนุ่มๆ ผิวเท้าก็ทาโลชั่นกับกันแดดตามปกติ สครับบ้าง ทำทุกอย่างเหมือนดูแลผิวกายปกติเลยค่ะ แต่มันขาวเนียนกว่าผิวส่วนอื่นเพราะแทบไม่เคยโดนแดดเลย ถอดถุงเท้าออกมาทีมีแต่คนชมว่าเท้าเหมือนเด็ก แต่หน้าแกร่