หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เวลาไปซื้อรองพื้นหรือคุชชั่นควรเตรียมผิวหน้ายังไงดีก่อนซื้อค่ะ ตอบกลับไปยัง: เวลาไปซื้อรองพื้นหรือคุชชั่นควรเตรียมผิวหน้ายังไงดีก่อนซื้อค่ะ

Ruttsuda
Participant

@kamolchanok BAไม่แต่งให้นะคะ เราไปทั้งลังโคม ทั้ง Bobbi Brown พนง.ก็ไม่ได้บริการดีมาก แค่แนะนำสินค้าจริงๆ เราแต่ตัวธรรมดาๆเลยค่ะ เพราะแค่ไปซื้อรองพื้นกับครีมเฉยๆเองค่ะ ไม่รู้ทำไมBA ถึงไม่สนใจ ทั้งๆที่จะไปซื้อหลายอย่าง พอเจอการบริการเลยซื้อแค่รองพื้น แล้วก็ครีม แค่นั้นเองค่ะ ?