หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เวลาไปซื้อรองพื้นหรือคุชชั่นควรเตรียมผิวหน้ายังไงดีก่อนซื้อค่ะ ตอบกลับไปยัง: เวลาไปซื้อรองพื้นหรือคุชชั่นควรเตรียมผิวหน้ายังไงดีก่อนซื้อค่ะ

Ppuky
Participant

@kamolchanok ได้ค่ะ ปกติBA ควรมีให้เราลอง และเรามีสิทธิ์ขอลองค่ะ แต่ก็บางเคาน์เตอร์บางแบรนด์นะคะ แนะนำให้พกถุงซิปลอคจิ๋วติดกระเป๋าไว้ค่ะ ฉุกเฉินช่วยได้หลายอย่าง และเอาไว้ขอแบ่งรองพื้นทาลองได้ด้วย
ส่วนตัวเราถ้าBAไม่ใจไม่ให้ เราก็เดินออกค่ะ อยากได้จริงๆก็ตามหาซื้อตัวทดลองมาก่อนค่ะ
ของมีราคาอย่าตัดสินใจโดยไม่ได้ลองน้า