หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย L'occitane immortelle divine youth face oil ใช้ดีไหม ตอบกลับไปยัง: L'occitane immortelle divine youth face oil ใช้ดีไหม

Nattanicha
Participant

@wanvisa เราเป็นหนักๆเลยคือกับDivineครีมกระปุกเหลืองไลน์เดียวกัน เคยพยายามอยากใช้ครีมมาก (คือไลน์นี้เค้าดีจิงๆ)พอทาที่ผิวซักพัก กลิ่นคาวมาชัดเจนเลยค่ะ ไม่รู้เพราะกลิ่นเหงื่อเราผสมหรือยังไง แต่กับออยตัวนี้เราโอเคนะคะ อาจจะเป็นเพราะส่วนผสมบางตัวรึป่าวเราก็ไม่แน่ใจ