หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ELEMIS Pro-Collagen Rose Cleansing Balm ใช้ดีไหม ตอบกลับไปยัง: ELEMIS Pro-Collagen Rose Cleansing Balm ใช้ดีไหม

Bonita
Participant

ตัวนี้ดีและ กลิ่นหอมมากกก ใครชอบฟิวกลิ่นหอมแบบ ธรรมชาติ ไม่ลงโทษต้องจัดเลย ค่ะ แต่ถามว่า สะอาดมั้ย สะอาดหมดจดใช่ค่ะ แต่หน้านุ่มไหม ขอตอบว่า กลางๆ ไม่นุ่มและ ไม่แห้งค่ะ ถือว่าโอเค ชอบค่ะ เพราะกลิ่นมันยวนใจมากๆๆๆ กลิ่นนี้ไฮโซและ กลิ่นผู้ดีอังกฤษ จริงๆ ยอมรับ กลิ่นนี้ขอบอกเลย ว่าดีกว่า สีเหลือง 100เท่า ค่ะ