หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ทาลิปสติกสีแดงยังไงไม่ให้เลอะ ขอเทคนิคหน่อยค่ะ ตอบกลับไปยัง: ทาลิปสติกสีแดงยังไงไม่ให้เลอะ ขอเทคนิคหน่อยค่ะ

Cholthida
Participant

เฟนตี้รุ่นนั้นเลอะเทอะทุกสีค่ะ ต้องทาละซับทิชชู่หลายๆหนละค่อยทับละซับใหม่รอแห้งละซับวนไปเป็นลูป ชีวิตจะดีขึ้นค่ะ เพราะนี่เคยทาไปปาร์ตี้แต่เลอะไปถึงหน้าผากมาแล้ว ชั้นนี่ร้องกรี๊ดเลย แต่รักความแดงของนาง เฉด นางคือที่สุดของลิปแดงแล้ว เพราะแดงจริงไม่ติดส้มไม่ติดชมพูใดๆทั้งสิ้น