หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Hera Black Cushion ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Hera Black Cushion ดีไหม

Nabeeya
Participant

ชอบมาก คุมมัน ติดทน ไม่หมอง เป็นคนที่หน้ามันมากๆไม่เคยมีรองพื้นไหนเอาอยู่ พอลองก็คือติดใจ ติดแมสบ้าง แต่น้อยมาก แต่คือบนหน้าก็ยังเต็มค่ะ
ถ้าเป็นคนผิวอุดตันง่ายจะต้องล้างสะอาด ใช้คลีนซิ่งออย/บาล์ม จะออกหมดค่ะ ถ้ามี foreo ก็ ช่วยได้ค่ะ เพราะด้วยความติดทน ก็ต้องแลกนิสนึง
ส่วนเรื่องเบอร์ ปกติจะใช้nc20-25 มาใช้ตัวนี้ใช้ เบอร์ 23 ค่ะ