หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Hera Black Cushion ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Hera Black Cushion ดีไหม

Chananmanas
Participant

ใช้อยู่ค่ะ หมดมา 2 ตลับแล้ว 💛 ส่วนตัวคือ ติดแมสบ้างนะคะ แต่ชอบที่ ไม่แมทเกินไม่วาวเกินและไม่ดรอปค่ะ เราเป็นคนหน้าแห้งแต่ใช้แล้วรอดค่ะ แท้ปๆๆ hera แล้วเซทด้วย แป้งฝุ่น
(ส่วนตัวเป็นคนไม่เติมหน้าเลยทั้งวัน แต่งหน้าตอน 7.00 ล้างหน้าประมาณ 18.00-19.00 ค่ะ สภาพดีทั้งวันนนโดยรวมชอบมากๆๆๆเลยค่ะ)
ส่วนตัวใช้แล้วไม่หนานะคะ เพราะว่า แท้ปที่ตลับครั้งเดียวแล้วก็กดๆๆเลย เบยรู้สึกว่า เบาบางสบายดีค่ะ