หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Estee Lauder Advanced Night Repair Intensive Recovery Ampoules ดีไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: Estee Lauder Advanced Night Repair Intensive Recovery Ampoules ดีไหมค่ะ

Fanta
Participant

เคยใช้ค่ะ BA แนะนำ ว่าเป็นตัวกู้ผิวเพราะเค้าเข้มข้นมาก ใช้แค่ 14 วันพอ ใช้วันละเม็ดเนื้อเป็นน้ำมันนวดๆให้น้องซึมเข้าผิว เราใช้หน้าไม่มันนะคะ ตื่นมารู้เรื่อง เหมือนเค้าไปบูสผิวที่เสียผิวที่แย่ ผิวที่แพ้ให้ค่อยกลับมาเป็นปกติอ่ะค่ะ ช่วงแรกที่ใช้จะใช้ให้ครบ 14 วัน หลังจากนั้น ช่วงไหนผิวแย่ค่อยใช้ค่ะ แค่ 1เม็ดหน้าก็จะกลับมาปกติแล้วค่ะ ลองดูนะคะ