หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Foreo Ufo 2 ดีไหม ตอบกลับไปยัง: Foreo Ufo 2 ดีไหม

Pasaya
Participant

เราใช้ ufo 1 นะคะ ไม่ใช่2 เราซื้อมาได้สักเกือบเดือน เราว่ามันก็เหมือนการมาร์คหน้่เราค่ะ แต่ว่าลดระยะเวลา
ส่วนผลก็วัดยาก ใน1 เดือนคงไม่เห็นผลเลยขนาดนั้น แต่ข้อนึงคือ สิวอุดตันที่จะมาก่อนรอบเดือนที่ปกติจะมาเยอะๆ มันลดลงค่ะ
ลืมบอกว่าใช้คู่กับLuna mini2 ด้วยนะคะ

ลืมบอก ตอนนี้ ufo 1 ราคาลงเยอะมากเพราะ2ออกมา แล้วแอพที่มันอัพใหม่ มันทำให้เราได้แสงสีอื่นเพิ่มเติมมากขึ้นด้วยค่ะ