หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย Jung Saem Mool Long Wear Cushion ใช้แล้วเป็นคราบทำไงดี ตอบกลับไปยัง: Jung Saem Mool Long Wear Cushion ใช้แล้วเป็นคราบทำไงดี

Kornwalai
Participant

ใช้แล้วไม่เป็นค่ะ ติดผิวดีนะคะ แต่ติดแมสกระจุยค่ะ555 อาจจะอยู่ที่พื้นฐานการบำรุงผิวด้วยนะคะ ช่วงไหนเราผิวแห้งนอนน้อยขาดน้ำหรือผิวแย่ๆ คือทาแล้วเป็นคราบๆ บ้างเหมือนกันค่ะ ทาเท่าไหร่ดูใกล้ๆ ก็ไม่เนียน แต่คราบ ๆ แบบคนผิวแห้งนะคะ 😅 ไม่ได้กองๆค่ะ คิดว่า จขกท น่าจะผิวมันหรือเปล่าคะ