หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย เสื้อเปื้อนรองพื้น ทำไง ตอบกลับไปยัง: เสื้อเปื้อนรองพื้น ทำไง

Choltira
Participant

@Namiz รองพื้นมีหลายเฉดจริงค่ะ แต่ยังไงสีหน้ามันก็สีนึง สีคอมันก็อีกสีอยู่ดีค่ะ
บางคนเลยต้องยอมหน้าขาวลอยไม่ทาคอ
บางคนอาจต้องยอมหน้าหมองเหลืองเพราะทาหน้าเข้มให้เท่าคอ
คนที่ไม่ประสบปัญหาก็จะไม่เข้าใจ ถือว่าโชคดีไป
ให้เลือกรองพื้น 1000 เฉดยังไง ก็ไม่มีสีไหนที่ทำออกมาสำหรับผิว 2 พื้นที่ ที่มีพื้นฐานสีผิวต่างกันมากๆ ได้หรอกนะคะ
เห็นบอกไม่เข้าใจว่าทาคอทำไมกัน
เข้าใจเถอะค่ะ
ไม่มีใครอยากทาเล่นให้เสื้อเหลืองหรอกค่ะ
เขามีเหตุผล