หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย สเปรย์ This Works Deep Sleep Pillow Spray ใช้ดีไหมค่ะ ตอบกลับไปยัง: สเปรย์ This Works Deep Sleep Pillow Spray ใช้ดีไหมค่ะ

Malai
Participant

ไม่เคยใช้ตัวนี้แต่ตอนนี้ใช้ของ Scented project อยู่ ฉีดตามผ้าม่าน หมอน หมอนข้างหลับสบาย ผ่อนคลายมากๆ แต่ถามว่าหลับลึกขึ้นหรือนานขึ้นมั้ย ไม่ส่งผลขนาดนั้นค่ะ แต่ก็ยังใช้อยู่ดีเพราะผ่อนคลาย สบายหัวดีค่ะ หากมีปัญหาค่อนข้างมาก เมลาโทนินน่าจะดีกว่า ทานเมลาโทนิน ฉีด pillow spray. นอน คือสวรรค์มาโปรดค่ะ 😂