หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ดินสอเขียนคิ้วที่ติดทนที่สุด ยี่ห้อไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ดินสอเขียนคิ้วที่ติดทนที่สุด ยี่ห้อไหนดีค่ะ

Farfar
Participant

1.แนะนำ mac fluidline brow ค่ะตลับนึงใช้นานมาก กับปัดคิ้วของเค้ารุ่น brows big boost ปัดแล้วคิ้วฟูมากๆๆๆ เขียนกับปัด 2 อันนี้ไปว่ายน้ำก็ยังอยู่
2. rohto melano CC lotion หน้าผ่องงงงงง ซื้อได้ตามร้านเครื่องสำอางญี่ปุ่นทั่วไป หรือจะซุปเปอร์ใหญ่ๆ ราคาไม่แพงด้วยค่ะ
3.ส่วนตัวชอบคุชชั่น studio fix ค่อนข้างเหมาะกับอากาศบ้านเราไม่เยิ้มค่ะ ปกปิดโอ แนะนำเลือกสีที่เคาน์เตอร์ก่อนนะคะ