หน้าแรก ฟอรั่ม ห้องสาวสวย ดินสอเขียนคิ้วที่ติดทนที่สุด ยี่ห้อไหนดีค่ะ ตอบกลับไปยัง: ดินสอเขียนคิ้วที่ติดทนที่สุด ยี่ห้อไหนดีค่ะ

Baimon
Participant

ขออนุญาตแนะนำค่ะ พอดีพึ่งเข้ากลุ่มมา เราพึ่งรีวิว วิตามินซี ของ Peter thomas roth ใช้เอง ผิวใส สว่างขึ้นจริงค่ะ เป็นเซรั่มเนื้อเจลครีมค่ะ เผื่อเป็นตัวเลือกนะคะ
ส่วนดินสอเขียนคิ้วติดทน ลอง dejavu มั้ยคะ ดีทั้ง อายไลเนอร์ และเขียนคิ้วเลยค่ะ เขียนเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นก้อน เราใช้แล้วชอบมากๆ
คุชชั่น เราใช้ dior snow ค่ะ ผ่อง คุมมัน